| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20PCS |
| giá bán: | USD 39~50/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Rolled Packing:10-20PCS/Pack,Compressed Packing:10-15PCS/Pack. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, D/A, D/P. |
Các đơn vị giọt túi nệm chất lượng cao của chúng tôi được sản xuất từ thép cao cấp và cung cấp tùy biến hoàn chỉnh để đáp ứng các yêu cầu cụ thể của bạn.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đơn vị xuân túi nệm |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Khu vực | 1/3/5/7 (được tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy / nhà sản xuất nệm hoặc ghế sofa |