| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 9000PCS |
| giá bán: | USD0.4~0.8/Pcs |
| Chi tiết đóng gói: | 3000 chiếc / thùng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union,MoneyGram |
Kẹp lò xo zig zag chất lượng cao được thiết kế để cố định lò xo sofa và phụ kiện phần cứng đồ nội thất. Các phụ kiện cố định bằng kim loại thép không gỉ này cung cấp hiệu suất cố định đáng tin cậy cho các ứng dụng đồ nội thất gia đình.
| Tên sản phẩm | Kẹp lò xo 4 lỗ |
|---|---|
| Chất liệu | Sắt |
| Chiều dài | 23mm |
| Chiều rộng | 20mm |
| Độ dày | 0.8mm/1.0mm |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Màu sắc | Trắng mờ hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Túi PE |
| MOQ | 9000 CÁI |
| OEM | Chấp nhận được |
| Sử dụng | Cố định lò xo sofa và phụ kiện phần cứng đồ nội thất để móc các lò xo hình rắn làm cho chúng chắc chắn |
| Mẫu mã | Kích thước | Đóng gói | Kích thước đóng gói | Cân nặng | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|
| Kẹp lò xo 5 lỗ | 23*20*1.0mm | 3000 cái/thùng | 39*28*14cm | 14.11kg | Bọc nhựa một nửa |
| Kẹp lò xo 4 lỗ | 23*20*1.0mm | 3000 cái/thùng | 41*28*17.5cm | 15.70kg | Bọc nhựa một nửa |
| Kẹp lò xo 4 lỗ (XL) | 26*20*1.0mm | 3000 cái/thùng | 41*28*16.5cm | 14.5kg | Bọc nhựa một nửa |