| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | SW-008 |
| MOQ: | 5000m |
| giá bán: | USD0.12~0.14/Meter |
| Chi tiết đóng gói: | 500Meter/Roll |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union,MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Sợi dây cố định phủ giấy |
|---|---|
| Vật liệu | Giấy và dây thép |
| Chiều dài | 500 m |
| Bao bì | Phim nhựa |
| Chiều kính dây | 1.6 mm, 2.0 mm |
| Màu sắc | Màu đen |
| Sử dụng | Chốt và cân bằng của mùa xuân zigzag |
Foshan Gaoming Yirilom Household Product Co., Ltd chuyên sản xuất lò xo túi cho gối ghế sofa, lò xo túi cho nệm,và suối túi cho gối và nệm với hơn 12 năm kinh nghiệm ở Trung Quốc.
Nhà máy sản xuất hiện đại của chúng tôi có diện tích hơn 3500 m2 và có máy móc và thiết bị hạng nhất.chúng tôi sản xuất hơn 6,000,000 miếng mỗi tháng cho các ứng dụng xuân túi khác nhau.
Chúng tôi đã thiết lập mối quan hệ chặt chẽ với khách hàng ở hơn 20 quốc gia, phục vụ hơn 150 khách hàng trên toàn thế giới.và các ứng dụng phí bảo hiểm khác.
Triết lý kinh doanh của chúng tôi tập trung vào các nguyên tắc "định hướng con người, chất lượng xuất sắc, cải tiến liên tục, lợi ích lẫn nhau và giành chiến thắng".chất lượng như là quản lý cốt lõi để tăng hiệu quả, đổi mới để thúc đẩy phát triển" chính sách doanh nghiệp.
Chúng tôi tích hợp các nguồn lực, tăng cường các dịch vụ và tăng cường khả năng cạnh tranh cốt lõi để cung cấp các sản phẩm chất lượng cao, đáng tin cậy phục vụ nhiều doanh nghiệp nổi tiếng trong nước và quốc tế,kiếm được lời khen ngợi từ khách hàng của chúng tôi với "Chất lượng đầu tiên, khách hàng đầu tiên" cách tiếp cận.