| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 200PCS |
| giá bán: | USD 1.2~1.5/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Compressed Rolled Packing:10-20PCS/Pack |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Lò xo túi cao cấp được thiết kế đặc biệt cho sản xuất gối, với cấu trúc vải không dệt chất lượng cao và kỹ thuật chính xác để mang lại sự thoải mái và hỗ trợ tối ưu.
| Tên sản phẩm | Lò xo túi gối |
|---|---|
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 0.9mm-1.2mm |
| Đường kính đầu | 4.5-5.0cm |
| Đường kính giữa | 5.2-5.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | 500 CHIẾC |
| Vải dệt | 50-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất gối |