| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | USD 1.4~1.8/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho sofa góc chữ L tùy chỉnh |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng lò xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, xanh dương hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |
Lò xo túi (còn gọi là lò xo Marshall hoặc lò xo bọc túi) là những lò xo riêng lẻ được bọc trong túi vải riêng của chúng. Chúng được may hoặc dán lại với nhau để tạo thành một khối. Mặc dù phổ biến trong nệm, việc sử dụng chúng trong sofa là dấu hiệu của sự khéo léo cao cấp, chất lượng cao, mang lại sự thoải mái và tuổi thọ vượt trội so với lò xo dạng sóng (zig-zag) hoặc dây đai tiêu chuẩn.