| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 200PCS |
| giá bán: | USD 1.2~1.5/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói cuộn nén: 10-20 CÁI/Gói |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union,MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Lưỡi tạ vòm tròn túi |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 0.9mm-1.2mm |
| Chiều kính đầu | 4.5-5.0cm |
| Chiều kính trung bình | 5.2-5.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | 500 PCS |
| Vải dệt | 50-100g / m2 Hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy / nhà sản xuất gối |
Cây đệm túi gối được thiết kế đặc biệt để kết hợp với đầu và cổ của bạn, cho bạn sự hỗ trợ tùy chỉnh chính xác nơi bạn cần nó.Các cuộn túi được điều chỉnh độc lập theo trọng lượng và đường viền của bạn, cho bạn sự hỗ trợ hồi phục sẽ giúp bạn ngủ qua đêm.