| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20PCS |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Rolled Packing:10-20PCS/Pack,Compressed Packing:10-15PCS/Pack. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho nệm |
|---|---|
| Chất liệu | Thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |
Một lò xo túi không keo là một hệ thống lò xo cải tiến được sử dụng trong nệm, được thiết kế để tăng cường sự thoải mái, độ bền và thân thiện với môi trường. Sản phẩm mới ra mắt này trong ngành công nghiệp nệm đại diện cho sự tiến bộ mới nhất trong công nghệ giấc ngủ.