| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Sofa Pocket Springs |
| MOQ: | 100PCS |
| giá bán: | USD 1.45~1.42/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Rolled Packing:15-30PCS/Pack |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union,MoneyGram |
Các lò xo túi cao cấp được thiết kế đặc biệt cho các ứng dụng đệm ghế sofa, cung cấp sự thoải mái và độ bền vượt trội cho các nhà sản xuất đồ nội thất.
| Tên sản phẩm | Bàn ghế sofa |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa/nhà sản xuất |