| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20PCS |
| giá bán: | USD 39~50/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Rolled Packing:10-20PCS/Pack,Compressed Packing:10-15PCS/Pack. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram,D/A,D/P |
| Tên sản phẩm | Bộ lò xo túi siêu nhỏ |
|---|---|
| Chất liệu | Thép dây carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 3cm |
| Đường kính giữa | 3cm |
| Chiều cao | 4cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc Tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |