| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | 8cm 10cm sofa pocket spring |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.54 |
| Chi tiết đóng gói: | Compressed or rolled |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union,MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Ném Pocket Coil Spring cho gối ghế sofa |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g / m2 Hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa / nhà sản xuất |
Một xuân túi là một xuân riêng lẻ được bao bọc trong túi vải của riêng nó. Những túi này sau đó được dán hoặc kết nối với nhau để tạo thành một đơn vị xuân liên tục.Không giống như các hệ thống mùa xuân kết nối lẫn nhau truyền thống (như Bonnell hoặc cuộn Offset), mỗi lò xo túi hoạt động độc lập.
Khi áp lực được áp dụng lên một suối (ví dụ, bạn ngồi ở một vị trí), chỉ có suối đó và những cái ngay xung quanh nó nén.Những người còn lại hầu như không bị ảnh hưởng.