| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | 8cm 10cm sofa pocket spring |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.54 |
| Chi tiết đóng gói: | Compressed or rolled |
| Điều khoản thanh toán: | T/T,Western Union,MoneyGram |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Lò xo túi nén cho đệm sofa |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Mọi kích thước có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |
"Lò xo bên trong" là một thuật ngữ chung hơn. Nó đề cập đến bất kỳ hệ thống hỗ trợ nào bên trong đệm sofa hoặc nệm sử dụng cuộn dây kim loại hoặc lò xo.
Lò xo túi là mộtloạihệ thống lò xo bên trong.
Hãy nghĩ về nó như thế này:
Các loại hệ thống lò xo bên trong khác bao gồm: