| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Lò xo túi ghế sofa 5-14cm |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | 1.54 |
| Chi tiết đóng gói: | Nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi nén cho đệm sofa |
|---|---|
| Chất liệu | Thép dây hàm lượng carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng lò xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | Có thể thương lượng |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |
Lò xo túi là hệ thống treo lõi được sử dụng trong sản xuất sofa cao cấp.
Mỗi lò xo được may vào túi vải riêng. Sau đó, các túi này được kết nối với nhau để tạo thành một khối thống nhất, hiệu suất cao.