| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Nệm Pocket Spling |
| MOQ: | 20pcs |
| giá bán: | 24.1-24.6USD |
| Chi tiết đóng gói: | Nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ lò xo túi tùy chỉnh cho nệm Lò xo túi riêng lẻ cuộn |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |