| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20pcs |
| giá bán: | USD 39~50/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói cuộn: 10-20pcs/gói, Đóng gói nén: 10-15pcs/gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, D/A, D/P. |
Công nghệ suối túi đại diện cho đỉnh cao của các hệ thống hỗ trợ nệm, cung cấp sự thoải mái cá nhân và hỗ trợ nhắm mục tiêu thông qua các suối hoạt động độc lập được bao phủ trong túi vải.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ống vỗ tay để nệm |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Khu vực | 1/3/5/7 (được tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m2 hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Được nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy / nhà sản xuất nệm hoặc ghế sofa |