| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20pcs |
| giá bán: | USD 39~50/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói cuộn: 10-20pcs/gói, Đóng gói nén: 10-15pcs/gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, D/A, D/P. |
| Tên sản phẩm | Lò Xo Túi Cho Nệm |
| Chất liệu | Dây Thép Carbon Cao |
| Đường Kính Dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường Kính Đầu | 4-6.5cm |
| Đường Kính Giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều Cao | 6-25cm |
| Số Vòng | 4-7 Vòng |
| Số Lò Xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Phân Vùng | 1/3/5/7 (Tùy Chỉnh) |
| Vải Dệt | 65-100g/m² Hoặc Có Thể Tùy Chỉnh |
| Kích Thước | Có Sẵn Mọi Kích Thước |
| Màu Sắc | Trắng, Xanh Dương Hoặc Tùy Chỉnh |
| Đóng Gói | Ép Cuộn |
| Ứng Dụng | Dành Cho Nhà Máy/Nhà Sản Xuất Nệm Hoặc Sofa |