| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20pcs |
| giá bán: | USD 39~50/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói cuộn: 10-20pcs/gói, Đóng gói nén: 10-15pcs/gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram, D/A, D/P. |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi cho nệm |
|---|---|
| Chất liệu | Thép cacbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam Hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất nệm hoặc sofa |
Tạo ra các vùng có độ cứng khác nhau trong cùng một đơn vị để hỗ trợ các bộ phận khác nhau của cơ thể với khả năng tùy chỉnh phân vùng nâng cao của chúng tôi.
Cách đạt được phân vùng: Phân vùng được thực hiện bằng cách sử dụng lò xo có độ dày dây, chiều cao, hoặc đường kính khác nhau ở các hàng cụ thể để tạo ra các vùng hỗ trợ mục tiêu.