| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | 1.0-2.3mm ghế sofa túi xuôi |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | US$1.5-2.1 |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói nén và cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Tên Sản Phẩm | Lò Xo Túi Ghế Sofa |
|---|---|
| Chất Liệu | Dây Thép Carbon Cao |
| Đường Kính Dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường Kính Đầu | 4-6.5cm |
| Đường Kính Giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều Cao | 6-25cm |
| Số Vòng Cuộn | 4-7 Vòng |
| Số Lượng Lò Xo | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải Dệt | 65-100g/m² Hoặc Có Thể Tùy Chỉnh |
| Kích Thước | Có Sẵn Mọi Kích Thước |
| Màu Sắc | Trắng, Xanh Dương Hoặc Tùy Chỉnh |
| Đóng Gói | Nén và Cuộn |
| Ứng Dụng | Dành Cho Nhà Máy/Nhà Sản Xuất Ghế Sofa |
| Từ Khóa | Lò Xo Túi Cho Đệm Ghế Sofa |