| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | 1.0-2.3mm ghế sofa túi xuôi |
| MOQ: | 100pcs |
| giá bán: | US$1.5-2.1 |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói nén và cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
Lò xo túi chất lượng cao được thiết kế đặc biệt cho đệm sofa, mang lại sự thoải mái vượt trội, độ bền cao và kích thước tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu sản xuất chính xác.
| Tên sản phẩm | Lò xo túi sofa |
|---|---|
| Chất liệu | Thép carbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng xoắn | 4-7 vòng |
| Số lượng cuộn | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vải dệt | 65-100g/m² Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc | Trắng, Xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy/nhà sản xuất sofa |