| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20pcs |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Chất liệu | Dây thép carbon cao |
| Đường kính thép | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính cuộn | 4-6.5cm |
| Đường kính giữa | 4.5-7.5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Số vòng | 4-7 vòng |
| Đặc điểm | Tôi nhiệt, độ bền kéo cao |
| Vùng | 1/3/5/7 (Tùy chỉnh) |
| Chất liệu bọc | Vải không dệt |
| Kích thước sản phẩm | Có sẵn mọi kích thước |
| Màu sắc sản phẩm | Trắng, xanh lam hoặc tùy chỉnh |
| Đóng gói | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dùng cho đồ nội thất gia đình |