| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | MTT-054 |
| MOQ: | 20pcs |
| giá bán: | USD 15~25/PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Đóng gói dạng cuộn: 10-20 CÁI/Gói, Đóng gói nén: 10-15 CÁI/Gói. |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T,Western Union,MoneyGram |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính thép | 1.0mm - 2.3mm |
| Chiều kính cuộn | 4cm - 6,5cm |
| Chiều kính giữa | 4.5cm - 7.5cm |
| Chiều cao | 6cm - 25cm |
| Chuyển | 4 - 7 lượt |
| Đặc biệt | Sức nóng, độ kéo cao |
| Khu vực | 1/3/5/7 (Được tùy chỉnh) |
| Vật liệu bìa | Vải không dệt |
| Kích thước sản phẩm | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sản phẩm | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đồ nội thất gia đình |