| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Lò xo túi cho ghế sofa |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | 1.4~1.8USD |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì cuộn: 15-30PCS / gói, Bao bì nén: 15-30PCS / gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Lò xo túi của ghế sofa Đơn vị lò xo bên trong |
|---|---|
| Vật liệu | Dây thép cacbon cao |
| Đường kính dây | 1,8mm / 2,0mm |
| Đường kính đầu | 4-6,5cm |
| Đường kính giữa | 4,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-23cm |
| lượt | 4-7 lượt |
| Số cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt thoi | 65-100g/㎡ Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Bất kỳ kích thước có sẵn |
| Màu sắc | trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| đóng gói | nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho Nhà máy/Nhà sản xuất Sofa |