| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Lò xo túi cho ghế sofa |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | 1.4~1.8USD |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì cuộn: 15-30PCS / gói, Bao bì nén: 15-30PCS / gói. |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Sofa cao đàn hồi Pocket Springs Coil cho sản xuất ghế sofa
| Tên sản phẩm | Phòng bồn phun túi của ghế sofa |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.8mm-2.0mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| Chuyển | 4-7 lượt |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g / m2 Hoặc có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa / nhà sản xuất |
Loại cuộn xuân túi được thiết kế để cung cấp một mức độ thoải mái và hỗ trợ cao cho ghế sofa của bạn.dẫn đến chuyển động chuyển đổi giảm và hỗ trợ tốt hơn cho cơ thể của bạnTính năng này làm cho nước xuân túi thép của chúng tôi lý tưởng cho bất cứ ai muốn thưởng thức một trải nghiệm ngồi thoải mái và không bị quấy rầy.