| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Sofa túi lò xo |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Tùy chỉnh hình L Pocket Coil Spring Pocket Spring cho ghế sofa
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Phòng bồn phun túi của ghế sofa |
| Vật liệu | Sợi thép carbon cao |
| Chiều kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Chiều kính đầu | 4-6,5cm |
| Chiều kính trung bình | 40,5-7,5cm |
| Chiều cao | 5-25cm |
| Chuyển | 4-7 vòng quay |
| Số lượng cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Đàm phán |
| Vải dệt | 65-100g/m2Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | Bất kỳ kích thước nào có sẵn |
| Màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Bao bì | Nén và cuộn |
| Ứng dụng | Đối với nhà máy sofa / nhà sản xuất |
Các bồn phun túi ghế sofa có một số lợi thế đáng chú ý.
Nócung cấp hỗ trợ cá nhân vượt trộiVì mỗi lò xo hoạt động độc lập, thích nghi chính xác với đường viền cơ thể và phân bố trọng lượng. Điều này dẫn đến sự thoải mái cao hơn và giảm các điểm áp lực.giảm chuyển động chuyển động, cho phép chuyển động của một người trên ghế sofa có tác động tối thiểu đến những người khác.cung cấp độ bền và khả năng phục hồi tuyệt vời, duy trì hiệu suất và hình dạng ngay cả sau khi sử dụng lâu dài.giúp giảm tiếng ồnkhi sử dụng, tạo ra một môi trường ngồi yên tĩnh và yên bình hơn.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()