| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Sofa túi lò xo |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
Lò xo túi hình chữ L tùy chỉnh lò xo túi cho ghế sofa
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm | Lò xo bỏ túi của ghế sofa lò xo bên trong |
| Vật liệu | Dây thép cacbon cao |
| Đường kính dây | 1.0mm-2.3mm |
| Đường kính đầu | 4-6,5cm |
| Đường kính giữa | 4,5-7,5cm |
| Chiều cao | 5-25cm |
| lượt | 4-7 lượt |
| Số cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt thoi | 65-100g/㎡Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Bất kỳ kích thước có sẵn |
| Màu sắc | trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| đóng gói | nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho Nhà máy/Nhà sản xuất Sofa |
Lò xo túi sofa có một số ưu điểm vượt trội.
Nócung cấp hỗ trợ cá nhân vượt trộivì mỗi lò xo hoạt động độc lập, thích ứng chính xác với đường nét và sự phân bổ trọng lượng của cơ thể. Điều này dẫn đến sự thoải mái được nâng cao và giảm các điểm áp lực. Thiết kế bỏ túi đáng kểgiảm sự chuyển động, cho phép chuyển động của một người trên ghế sofa có tác động tối thiểu đến người khác. Ngoài ra, nócung cấp độ bền và khả năng phục hồi tuyệt vời, duy trì hiệu suất và hình dạng của nó ngay cả sau khi sử dụng kéo dài. Hơn nữa, nógiúp giảm tiếng ồnkhi sử dụng, tạo ra một môi trường chỗ ngồi yên tĩnh và thanh bình hơn.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()