| Tên thương hiệu: | Yirilom |
| Số mô hình: | Sofa túi lò xo |
| MOQ: | 100 chiếc |
| giá bán: | 1.48-1.50USD |
| Chi tiết đóng gói: | nén hoặc cuộn |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Tên sản phẩm | Lò xo bỏ túi của ghế sofa lò xo bên trong |
| Vật liệu | Dây thép cacbon cao |
| Đường kính dây | 1.8mm-2.0mm |
| Đường kính đầu | 4-6,5cm |
| Đường kính giữa | 4,5-7,5cm |
| Chiều cao | 6-25cm |
| lượt | 4-7 lượt |
| Số cuộn dây | Theo nhu cầu của khách hàng |
| MOQ | Thương lượng |
| Vải dệt thoi | 65-100g/㎡Hoặc có thể tùy chỉnh |
| Kích cỡ | Bất kỳ kích thước có sẵn |
| Màu sắc | trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| đóng gói | nén và cuộn |
| Ứng dụng | Dành cho Nhà máy/Nhà sản xuất Sofa |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()